Kayayyaki

  • Kasuwancin mota na cikin ƙasa jerin jerin L7800

    Kasuwancin mota na cikin ƙasa jerin jerin L7800

    LUXMAIN Kasuwancin mota na cikin ƙasa ya ƙirƙira jeri na daidaitattun samfura da samfuran da ba daidai ba. Yafi dacewa ga motocin fasinja da manyan motoci. Babban nau'ikan ɗaga manyan motoci da manyan motoci su ne na gaba da na baya da na'ura mai tsaga biyu da na gaba da na baya da nau'i huɗu. Yin amfani da kulawar PLC, kuma yana iya amfani da haɗin haɗin haɗin hydraulic + aiki tare.

  • Biyu post na cikin ƙasa daga L4800(A) ɗauke da 3500kg

    Biyu post na cikin ƙasa daga L4800(A) ɗauke da 3500kg

    An sanye shi da hannu mai jujjuyawa na telescopic don ɗaga siket ɗin abin hawa.

    Tsakanin nisa tsakanin ma'aunin ɗagawa guda biyu shine 1360mm, don haka nisa na babban sashin ƙananan ƙananan ne, kuma adadin kayan aikin tono tushe kaɗan ne, wanda ke adana ainihin jari.

  • Biyu post na cikin ƙasa daga L4800(E) sanye take da hannun tallafi irin gada

    Biyu post na cikin ƙasa daga L4800(E) sanye take da hannun tallafi irin gada

    An sanye shi da hannu mai goyan baya irin na gada, duka biyun kuma an sanye su da wata gada mai wucewa don ɗaga siket ɗin abin hawa, wanda ya dace da nau'ikan nau'ikan wheelbase. Siket ɗin abin hawa yana da cikakkiyar hulɗa tare da pallet ɗin ɗagawa, yana sa ɗagawa ya fi kwanciyar hankali.

  • Jerin ɗagawa na cikin ƙasa sau biyu L5800(B)

    Jerin ɗagawa na cikin ƙasa sau biyu L5800(B)

    LUXMAIN biyu post inground dagawa ana sarrafa shi ta hanyar lantarki-hydraulic. Babban rukunin yana ɓoye gaba ɗaya a ƙarƙashin ƙasa, kuma hannun tallafi da naúrar wutar lantarki suna kan ƙasa. Bayan an ɗaga abin hawa, sarari a ƙasa, a hannu da sama da abin hawa yana buɗe gaba ɗaya, kuma yanayin injin injin yana da kyau. lafiya. Dace da makanikan abin hawa.

  • Biyu post inground lift L6800(A) wanda za'a iya amfani dashi don daidaita ƙafafu huɗu

    Biyu post inground lift L6800(A) wanda za'a iya amfani dashi don daidaita ƙafafu huɗu

    Sanye take da tsawo farantin irin goyon bayan hannu, tsawon ne 4200mm, goyon bayan mota tayoyin.

    An sanye shi da farantin kusurwa, zamewar gefe, da trolley na ɗagawa na biyu, wanda ya dace da matsayi mai ƙafa huɗu da kiyayewa.

  • Biyu post na cikin ƙasa daga L5800(A) tare da ƙarfin ɗaukar nauyin 5000kg da tazara mai faɗi

    Biyu post na cikin ƙasa daga L5800(A) tare da ƙarfin ɗaukar nauyin 5000kg da tazara mai faɗi

    Matsakaicin nauyin ɗagawa shine 5000kg, wanda zai iya ɗaga motoci, SUVs da manyan motoci masu fa'ida tare da fa'ida.

    Wide shafi tazara zane, tsakiyar nisa tsakanin biyu dagawa post ya kai 2350mm, wanda tabbatar da cewa abin hawa iya wucewa smoothly tsakanin biyu dagawa post da kuma dace don samun a kan mota.

  • Crossbeam Adafta

    Crossbeam Adafta

    Gabatarwar Samfura Ana rarraba wuraren ɗagawa na wasu firam ɗin abin hawa ba bisa ƙa'ida ba, kuma yawanci yana da wahala ga Quick Lift ya ɗaga wuraren ɗagawa daidai na irin wannan motar! LUXMAIN Quick Lift ya haɓaka kayan adaftar Crossbeam. Tubalan ɗagawa guda biyu waɗanda aka ɗora akan Adaftar Crossbeam suna da aikin zamewa ta gefe, suna ba ku damar sanya tubalan dagawa cikin sauƙi a ƙarƙashin wurin ɗagawa, ta yadda firam ɗin dagawa ya cika. yi aiki cikin aminci da tsari!...
  • Single post inground lift L2800(A) sanye take da gada-type telescopic goyon bayan hannu

    Single post inground lift L2800(A) sanye take da gada-type telescopic goyon bayan hannu

    An sanye shi da hannu mai goyan bayan telescopic nau'in gada don saduwa da buƙatun ƙirar wheelbase daban-daban da wuraren ɗagawa daban-daban. Fitar da faranti a bangarorin biyu na hannun tallafi sun kai 591mm a faɗin, yana sauƙaƙa samun motar akan kayan aiki. An sanye da pallet ɗin da na'urar da ke hana faduwa, wanda ya fi aminci.

  • Jerin ɗagawa na cikin ƙasa na musamman

    Jerin ɗagawa na cikin ƙasa na musamman

    A halin yanzu LUXMAIN ita ce kaɗai mai kera ɗaga ta cikin ƙasa da ke da haƙƙin mallakar fasaha mai zaman kansa a China. Fuskantar ƙalubalen fasaha na yanayi daban-daban masu rikitarwa da tsarin tsarin aiki, muna ba da cikakkiyar wasa ga fa'idodin fasahar mu a cikin injinan ruwa da mechatronics, kuma muna ci gaba da faɗaɗa filayen aikace-aikacen na ɗagawa cikin ƙasa don saduwa da buƙatun yanayin aikace-aikacen daban-daban. Ya samu nasara ci gaba matsakaici da nauyi-biyu kafaffen post hagu da dama tsaga nau'i, hudu post gaba da raya tsaga kafaffen nau'i, hudu post gaba da raya raba mobile cikin kasa dagawa sarrafawa da PLC ko tsantsa na'ura mai aiki da karfin ruwa tsarin.

  • Jerin L-E70 Sabuwar motar batir mai ɗaukar nauyi

    Jerin L-E70 Sabuwar motar batir mai ɗaukar nauyi

    LUMAIN L-E70 na sabbin motocin batir masu ɗaga makamashi suna ɗaukar kayan aikin injin lantarki don ɗagawa, sanye take da dandamalin ɗagawa lebur da simintin ƙarfe tare da birki. Ana amfani da su musamman don ɗagawa da canja wuri lokacin da aka cire da shigar da baturin wutar sabbin motocin makamashi.

  • Silinda

    Silinda

    LUXMAIN manne da jagoranci na fasaha bidi'a, tsananin aiwatar da ISO9001: 2015 ingancin management system, kuma ya kafa wani in mun gwada da cikakken Silinda samfurin tsarin ga high, matsakaici da kuma low matsa lamba, da matsakaicin aiki matsa lamba na Silinda ya kai 70Mpa. Samfurin yana aiwatar da ma'auni na JB/T10205-2010, kuma a lokaci guda yana aiwatar da gyare-gyare na musamman wanda zai iya saduwa da ISO, DIN Jamusanci, JIS na Japan da sauran ka'idoji. Ƙayyadaddun samfurin sun rufe girman girman girman girman da silinda diamita na 20-600mm da bugun jini na 10-5000mm.

  • Adaftar Mota Mai Saurin Dawowa Tsawo

    Adaftar Mota Mai Saurin Dawowa Tsawo

    Adaftar tsayi ya dace da motocin da ke da manyan share fage kamar manyan SUVs da manyan motocin daukar kaya.