Mota mai ɗaukar nauyi mai sauri da sauri AC jerin
Bayanin Samfura
LUXMAIN AC jerin saurin ɗagawa ƙarami ne, haske, tsagaggen ɗaga mota. An raba dukkan saitin kayan aiki zuwa firam ɗin ɗagawa biyu da naúrar wuta ɗaya, jimlar sassa uku, waɗanda za'a iya adana su daban. Firam ɗin ɗaga firam guda ɗaya, wanda mutum ɗaya zai iya ɗauka cikin sauƙi. An sanye shi da motar motsa jiki da ƙafar duniya, wanda ya dace don yin gyare-gyare da kuma daidaita yanayin ɗagawa. Na'urar wutar lantarki tana sanye take da na'urar aiki tare na ruwa don tabbatar da ɗaga firam ɗin ɗagawa tare da juna. Duka naúrar wutar lantarki da silinda mai ba su da ruwa. Muddin yana kan ƙasa mai tauri, zaku iya ɗaga motar ku don kulawa kowane lokaci da ko'ina.
Har yanzu ana gyaran mota ta wannan hanyar?
Lokaci ya yi da za a canza al'ada!
Sabuwar ra'ayi na masana'antu ya sa ba zai yiwu ba.
Matsakaicin tsayin firam ɗin ɗagawa shine kawai 88mm, wanda ya dace da buƙatun tsayin chassis na duk samfuran akan kasuwa.
Raba ƙirar firam ɗin buɗewa.
Babban sarari yana yin inganci mafi girma!
Yana ba da sauƙi mara ƙafa mara sauri da share hanyar shiga ƙasa
Matsakaicin tsayin lodi har zuwa 632mm (an sanye shi da adaftan masu tsayi).
Mai sauƙin motsawa, mai sauƙin ɗauka ta mutum ɗaya!
Mun kuma tsara dabaran ja/kwanso, za ku iya kuma ja;Fassara firam ɗin ɗagawa don daidaita matsayin ɗagawa.
Karamin girman, kawai buƙatar ƙaramin keken keke don kai ni gida.
Lokacin da kayan aiki ya kasance a cikin rabin-ɗagawa, idan wutar lantarki ta katse ba zato ba tsammani, firam ɗin ɗagawa shima yana da ƙarfi sosai, kuma koyaushe zai kasance a cikin rabin ɗagawa ba tare da faɗuwa ba.
An yi amfani da silinda mai don hana ruwa, wanda ke kawar da ɓoyayyiyar haɗarin gazawar da ke haifar da lalacewar bangon ciki na silinda mai ta hanyar watsa ruwa, kuma yana tsawaita rayuwar silinda mai. Kuna iya ɗaga abin hawa lafiya kuma ku wanke ta sosai.
Ƙungiyar wutar lantarki ta kai matakin kariya ta IP54!
Mai sauri da sauƙi taro.
Haɗa firam ɗin ɗagawa da sashin wutar lantarki ta hanyar bututun mai guda 2 waɗanda ke zuwa tare da injin kuma zaku iya amfani da shi. Duk tafiyar yana ɗaukar mintuna 2 kawai!
LUXMAIN qucik lift za a iya adanawa kuma a rataye shi akan bango, adana sarari.
LUXMAIN mai saurin ɗagawa yana da kyakkyawan kwanciyar hankali. Bayan an ɗaga abin hawa, sai mutum ya yi amfani da ƙarfin waje zuwa motar daga kowace hanya, kuma motar ba ta motsi ko kaɗan. Don haka, zaku iya aiki tare da amincewa.
Kayan aiki yana sanye da makullin aminci na inji, an yi firam ɗin ɗagawa da ƙarfe na musamman, kuma aikin injin ya fi girma. Ana yin gwajin nauyi mai nauyin 5000kg ba tare da silinda mai ba, wanda har yanzu yana da ƙarfi kamar yadda zai yiwu.
Ruwan mai
Da fatan za a zaɓi 46# mai hana sawa na hydraulic. A cikin yanayin sanyi, da fatan za a yi amfani da 32#.
Marufi mai sauƙi
Teburin ma'auni
Ma'aunin Fasaha | ||||||
Model No | L520E | L520E-1 | L750E | L750E-1 | L750EL | L750EL-1 |
Samar da Wutar Lantarki | AC220V | DC12V | AC220V | DC12V | AC220V | DC12V |
Tsawon shimfidar firam | 1746 mm | 1746 mm | 1746 mm | 1746 mm | 1930 mm | 1930 mm |
Mini Height | 88mm ku | 88mm ku | 88mm ku | 88mm ku | 88mm ku | 88mm ku |
Tsawon Tsarin | 1468 mm | 1468 mm | 1468 mm | 1468 mm | 1653 mm | 1653 mm |
Max.Dagawa Tsawo | mm 460 | mm 460 | mm 460 | mm 460 | mm 460 | mm 460 |
Ƙarfin Ƙarfafawa | 2500kg | 2500kg | 3500kg | 3500kg | 3500kg | 3500kg |
Faɗin gefe guda ɗaya na firam ɗin ɗagawa | mm 215 | mm 215 | mm 215 | mm 215 | mm 215 | mm 215 |
Nauyin firam guda ɗaya | 39kg | 39kg | 42kg | 42kg | 46kg | 46kg |
Nauyin wutar lantarki | 22.6 kg | 17.6 kg | 22.6 kg | 17.6 kg | 22.6 kg | 17.6kg |
lokacin tashi / raguwa | 35/52 seconds | 35/52 seconds | 40 ~ 55 seconds | 40 ~ 55 seconds | 40 ~ 55 seconds | 40 ~ 55 seconds |
karfin tankin mai | 4L | 4L | 4L | 4L | 4L | 4L |
L750EL
● Matsakaicin nauyin ɗagawa: 3500Kg
● Wutar lantarki na lantarki, daidaitaccen daidaitawa AC220V AC wutar lantarki. (Karɓi 110V/240V keɓancewa)
● Tsawaita ƙirar firam ɗin ɗagawa
● Samfuran da suka dace: 80% na motocin C / E-class (wanda zai iya biyan bukatun samfura tare da ƙafar ƙafa na 3200mm)
● Yanayin da ya dace: taron bita da garejin iyali
Maganar zaɓi