Daga cikin ƙasa

 • Single post inground lift L2800(A) sanye take da gada-type telescopic support hannu

  Single post inground lift L2800(A) sanye take da gada-type telescopic support hannu

  An sanye shi da hannu mai goyan bayan telescopic nau'in gada don saduwa da buƙatun ƙirar wheelbase daban-daban da wuraren ɗagawa daban-daban.Fitar da faranti a bangarorin biyu na hannun tallafi sun kai 591mm a faɗin, yana sauƙaƙa samun motar akan kayan aiki.An sanye da pallet ɗin da na'urar da ke hana faduwa, wanda ya fi aminci.

 • Jerin ɗagawa na cikin ƙasa na musamman

  Jerin ɗagawa na cikin ƙasa na musamman

  A halin yanzu LUXMAIN ita ce kaɗai mai kera ɗaga ta cikin ƙasa da ke da haƙƙin mallakar fasaha mai zaman kansa a China.Fuskantar ƙalubalen fasaha na yanayi daban-daban masu rikitarwa da tsarin tsarin aiki, muna ba da cikakkiyar wasa ga fa'idodin fasahar mu a cikin injinan ruwa da mechatronics, kuma muna ci gaba da faɗaɗa filayen aikace-aikacen na ɗagawa cikin ƙasa don saduwa da buƙatun yanayin aikace-aikacen daban-daban.Ya samu nasara ci gaba matsakaici da nauyi-biyu kafaffen-post hagu da dama tsaga nau'i, hudu post gaba da raya tsaga tsagataccen nau'i, hudu post gaba da raya raba mobile cikin kasa dagawa sarrafawa da PLC ko tsantsa na'ura mai aiki da karfin ruwa tsarin.

 • Single post inground lift L2800(A-1) sanye take da X-type telescopic support hannu

  Single post inground lift L2800(A-1) sanye take da X-type telescopic support hannu

  Babban rukunin yana ƙarƙashin ƙasa, hannu da kabad ɗin sarrafa wutar lantarki suna ƙasa, wanda ke ɗaukar ƙasa kaɗan kuma ya dace da ƙananan gyare-gyare da shagunan kyau da gidaje don gyarawa da kula da motoci cikin sauri.

  An sanye shi da hannu mai goyan bayan telescopic nau'in X don saduwa da buƙatun ƙirar wheelbase daban-daban da wuraren ɗagawa daban-daban.

   

 • Single post inground lift L2800(A-2) dace da wankin mota

  Single post inground lift L2800(A-2) dace da wankin mota

  An sanye shi da hannu mai goyan bayan telescopic nau'in X don saduwa da buƙatun ƙirar wheelbase daban-daban da wuraren ɗagawa daban-daban.Bayan kayan aikin sun dawo, ana iya ajiye hannun tallafi a ƙasa ko nutse cikin ƙasa, don yin saman saman hannun tallafi za a iya kiyaye shi da ƙasa.Masu amfani za su iya tsara tushe bisa ga bukatun su.

 • Single post inground lift L2800(F) dace da wankin mota da saurin kulawa

  Single post inground lift L2800(F) dace da wankin mota da saurin kulawa

  An sanye shi da hannu mai goyan bayan gada, wanda ke ɗaga siket ɗin abin hawa.Nisa na goyan bayan hannu shine 520mm, yana sauƙaƙa samun motar akan kayan aiki.An lulluɓe hannu mai goyan baya tare da grille, wanda ke da kyawu mai kyau kuma yana iya tsaftace chassis ɗin abin hawa sosai.

 • Single post inground lift L2800(F-1) tare da na'urar aminci na hydraulic

  Single post inground lift L2800(F-1) tare da na'urar aminci na hydraulic

  An sanye shi da hannu mai goyan bayan nau'in gada, Hannun mai goyan baya yana ɗora shi tare da grille, wanda ke da kyawawa mai kyau kuma yana iya tsaftace chassis ɗin abin hawa sosai.

  A lokacin lokutan da ba a aiki ba, wurin ɗagawa yana komawa ƙasa, hannun tallafi yana juye da ƙasa, kuma baya ɗaukar sarari.Ana iya amfani da shi don wasu aiki ko adana wasu abubuwa.Ya dace da ƙananan gyare-gyare da shaguna masu kyau.

 • Single post inground lift L2800(F-2) dace da taya goyan bayan

  Single post inground lift L2800(F-2) dace da taya goyan bayan

  An sanye shi da farantin farantin gada mai tsayin mita 4 don ɗaga tayoyin abin hawa don biyan buƙatun motocin masu dogon ƙafa.Ya kamata a ajiye motoci masu guntun ƙafar ƙafa a tsakiyar faifan fakitin don hana gaba da baya kaya marasa daidaituwa.An ɗora pallet ɗin tare da gasassun, wanda ke da kyawawa mai kyau, wanda zai iya tsaftace chassis ɗin abin hawa sosai kuma yana kula da abin hawa.

   

 • Biyu post na cikin ƙasa daga L4800(A) ɗauke da 3500kg

  Biyu post na cikin ƙasa daga L4800(A) ɗauke da 3500kg

  An sanye shi da hannu mai jujjuyawa na telescopic don ɗaga siket ɗin abin hawa.

  Tsakanin nisa tsakanin ma'aunin ɗagawa guda biyu shine 1360mm, don haka nisa na babban sashin ƙananan ƙananan ne, kuma adadin kayan aikin tono tushe kaɗan ne, wanda ke adana jari na asali.

 • Biyu post na cikin ƙasa daga L4800(E) sanye take da hannun tallafi irin gada

  Biyu post na cikin ƙasa daga L4800(E) sanye take da hannun tallafi irin gada

  An sanye shi da hannu mai goyan baya irin na gada, duka biyun kuma an sanye su da wata gada mai wucewa don ɗaga siket ɗin abin hawa, wanda ya dace da nau'ikan nau'ikan wheelbase.Siket ɗin abin hawa yana da cikakkiyar hulɗa tare da pallet ɗin ɗagawa, yana sa ɗagawa ya fi kwanciyar hankali.

 • Biyu post na cikin ƙasa daga L5800(A) tare da ƙarfin ɗaukar nauyin 5000kg da tazara mai faɗi

  Biyu post na cikin ƙasa daga L5800(A) tare da ƙarfin ɗaukar nauyin 5000kg da tazara mai faɗi

  Matsakaicin nauyin ɗagawa shine 5000kg, wanda zai iya ɗaga motoci, SUVs da manyan motoci masu fa'ida tare da fa'ida.

  Wide shafi tazara zane, tsakiyar nisa tsakanin biyu dagawa post ya kai 2350mm, wanda tabbatar da cewa abin hawa iya wucewa smoothly tsakanin biyu dagawa post kuma shi ne dace don samun a kan mota.

 • Jerin ɗagawa na cikin ƙasa sau biyu L5800(B)

  Jerin ɗagawa na cikin ƙasa sau biyu L5800(B)

  LUXMAIN biyu post inground dagawa ana sarrafa shi ta hanyar lantarki-hydraulic.Babban rukunin yana ɓoye gaba ɗaya a ƙarƙashin ƙasa, kuma hannun tallafi da naúrar wutar lantarki suna kan ƙasa.Bayan an ɗaga abin hawa, sarari a ƙasa, a hannu da sama da abin hawa ya buɗe gabaɗaya, kuma yanayin injin injin yana da kyau. Wannan yana adana sararin samaniya sosai, yana sa aikin ya fi dacewa da inganci, kuma yanayin bitar yana da tsabta kuma yana da kyau. lafiya.Dace da makanikan abin hawa.

 • Biyu post inground lift L6800(A) wanda za'a iya amfani dashi don daidaita ƙafafu huɗu

  Biyu post inground lift L6800(A) wanda za'a iya amfani dashi don daidaita ƙafafu huɗu

  Sanye take da tsawo farantin irin goyon bayan hannu, tsawon ne 4200mm, goyon bayan mota tayoyin.

  An sanye shi da farantin kusurwa, zamewar gefe, da trolley na ɗagawa na biyu, wanda ya dace da matsayi mai ƙafa huɗu da kiyayewa.

12Na gaba >>> Shafi na 1/2