Biyu post na cikin ƙasa daga L5800(A) tare da ƙarfin ɗaukar nauyin 5000kg da tazara mai faɗi

Takaitaccen Bayani:

Matsakaicin nauyin ɗagawa shine 5000kg, wanda zai iya ɗaga motoci, SUVs da manyan motoci masu fa'ida tare da fa'ida.

Wide shafi tazara zane, tsakiyar nisa tsakanin biyu dagawa post ya kai 2350mm, wanda tabbatar da cewa abin hawa iya wucewa smoothly tsakanin biyu dagawa post da kuma dace don samun a kan mota.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Gabatarwar Samfur

LUXMAIN sau biyu na ɗaga cikin ƙasa ana sarrafa shi ta hanyar lantarki-hydraulic. Babban rukunin yana ɓoye gaba ɗaya a ƙarƙashin ƙasa, kuma hannun tallafi da naúrar wutar lantarki suna kan ƙasa. Bayan an ɗaga abin hawa, sarari a ƙasa, a hannu da sama da abin hawa yana buɗe gaba ɗaya, kuma yanayin injin injin yana da kyau. lafiya. Dace da makanikan abin hawa.

Bayanin Samfura

LUXMAIN sau biyu na ɗaga cikin ƙasa ana sarrafa shi ta hanyar lantarki-hydraulic. Babban rukunin yana ɓoye gaba ɗaya a ƙarƙashin ƙasa, kuma hannun tallafi da naúrar wutar lantarki suna kan ƙasa. Bayan an ɗaga abin hawa, sarari a ƙasa, a hannu da sama da abin hawa yana buɗe gaba ɗaya, kuma yanayin injin injin yana da kyau. lafiya. Dace da makanikan abin hawa.
Babban sashin yana ƙarƙashin ƙasa, kuma hannun tallafi da naúrar wutar lantarki suna kan ƙasa, wanda ya dace da gyaran mota da DIY.
Matsakaicin nauyin ɗagawa shine 5000kg, wanda zai iya ɗaga motoci, SUVs da manyan motoci masu fa'ida tare da fa'ida.
Wide shafi tazara zane, tsakiyar nisa tsakanin biyu dagawa post ya kai 2350mm, wanda tabbatar da cewa abin hawa iya wucewa smoothly tsakanin biyu dagawa post da kuma dace don samun a kan mota.
Sanye take da telescopic da rotatable goyon bayan hannu don ɗaga siket na abin hawa, dagawa kewayon girma, kuma ya dace da dagawa kusan duk model.
Bayan an ɗaga abin hawa, wuraren da ke kewaye, sama da ƙasa gaba ɗaya a buɗe suke, yanayin injin ɗin yana da kyau, kuma yanayin bita yana da aminci.
LUXMAIN daga cikin ƙasa an sanye shi da injina da na'ura mai kariya biyu. Lokacin da kayan aiki ya tashi zuwa tsayin saiti, kulle injin yana kulle ta atomatik, kuma ma'aikata na iya yin ayyukan kiyayewa cikin aminci. Na'ura mai ɗaukar nauyi na hydraulic, a cikin matsakaicin nauyin ɗagawa da kayan aiki suka saita, ba wai kawai yana ba da garantin saurin hawan hawan ba, har ma yana tabbatar da cewa dagawar a hankali yana saukowa a cikin yanayin gazawar kulle injin, fashewar bututun mai da sauran matsananciyar yanayi don guje wa saurin sauri. saurin faɗuwa yana haifar da haɗari na aminci.
Ana haɗa ma'ajin ɗagawa biyu ta ƙarfe na aiki tare don tabbatar da cewa ayyukan ɗagawa na ɗagawa biyu suna aiki tare. Bayan an cire kayan aikin, babu daidaitawa tsakanin ma'auni biyu. Idan aka kwatanta da talakawa biyu post lifts, suna bukatar a za'ayi akai-akai yayin amfani. Tare da halaye na daidaitawar matakin, ɗaga cikin ƙasa yana adana lokaci mai yawa da farashi.
An sanye shi da mafi girman maɓalli don hana rashin aiki daga haifar da abin hawa zuwa saman.
L5800(A) ya sami takardar shedar CE

Ma'aunin Fasaha

Ƙarfin ɗagawa 5000kg
Loda rabawa

max. 6:4 ko kuma a kan tuƙi-odirection

Max. Tsawon ɗagawa 1850 mm
Gabaɗayan Lokacin Tadawa (Dropping) 40-60 seconds
Ƙarfin wutar lantarki AC380V/50HzKarɓi keɓancewa)
Ƙarfi 2 kw
Matsalolin iska 0.6-0.8MPa
NW 1765 kg
Bayan diamita mm 195
Bayan kauri 14mm ku
Iyakar tankin mai 12l
Bayan diamita mm 195

L4800 (1)

L4800 (1)

L4800 (1)


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana