Jerin L-E70 Sabuwar motar batir mai ɗaukar nauyi

Takaitaccen Bayani:

LUMAIN L-E70 na sabbin motocin batir masu ɗaga makamashi suna ɗaukar kayan aikin injin lantarki don ɗagawa, sanye take da dandamalin ɗagawa lebur da simintin ƙarfe tare da birki. Ana amfani da su musamman don ɗagawa da canja wuri lokacin da aka cire da shigar da baturin wutar sabbin motocin makamashi.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Gabatarwar Samfur

LUMAIN L-E70 na sabbin motocin batir masu ɗaga makamashi suna ɗaukar kayan aikin injin lantarki don ɗagawa, sanye take da dandamalin ɗagawa lebur da simintin ƙarfe tare da birki. Ana amfani da su musamman don ɗagawa da canja wuri lokacin da aka cire da shigar da baturin wutar sabbin motocin makamashi.

Bayanin Samfura

Kayan aikin yana ɗaukar tsarin ɗaga almakashi, wanda injin injin lantarki biyu na silinda ke motsa shi, tare da ƙarfi mai ƙarfi da tsayin daka.
Ƙarshen dandalin ɗagawa yana sanye da ɗakuna na duniya, waɗanda za a iya fassara su ta hanyoyi huɗu don tabbatar da cewa ramukan hawan baturi da ramukan gyara jiki sun daidaita daidai.
Dandalin ɗagawa yana sanye da na'urar ɗaurewa. Bayan ƙayyade matsayi na ɗagawa da daidaita ramukan shigarwa baturi, kulle dandamali don tabbatar da kwanciyar hankali da amincin dandalin ɗagawa a ƙarƙashin yanayin aiki.
An sanye da kayan aikin tare da simintin birki na duniya masu zaman kansu guda huɗu waɗanda aka yi da kayan nailan, wanda ke da ƙarfin ɗaukar nauyi, motsi mai dacewa da aminci da kwanciyar hankali.
An sanye shi da riƙon ramut mai waya, mai sauƙin sarrafawa.
Naúrar wutar lantarki ta zaɓi DC12V/AC220V, mai sauƙin motsawa da canja wuri.

Ma'aunin Fasaha

L-E70

Max. Nauyi Dagawa 1200kg
Max Lifitng Height 1850 mm
Mini Height mm 820
Tsayin Hannu 1030mm
Girman Platform 1260mm * 660mm
Nisan dandali mai motsi 25mm ku
Wutar lantarki DC12V
Ƙarfin Motoci 1.6KW
Tashi / Rage Lokaci 53/40s
Layin Ikon Nesa 3m

 

L-E70-1

Max. Nauyi Dagawa 1200kg
Max Lifitng Height 1850 mm
Mini Height mm 820
Tsayin Hannu 1030mm
Girman Platform 1260mm * 660mm
Nisan dandali mai motsi 25mm ku
Wutar lantarki AC220V
Ƙarfin Motoci 0.75KW
Tashi / Rage Lokaci 70/30s
Layin Ikon Nesa 3m

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana