Biyu post na cikin ƙasa daga L4800(A) ɗauke da 3500kg
Gabatarwar Samfur
LUXMAIN sau biyu na ɗaga cikin ƙasa ana sarrafa shi ta hanyar lantarki-hydraulic. Babban rukunin yana ɓoye gaba ɗaya a ƙarƙashin ƙasa, kuma hannun tallafi da naúrar wutar lantarki suna kan ƙasa. Bayan an ɗaga abin hawa, sarari a ƙasa, a hannu da sama da abin hawa yana buɗe gaba ɗaya, kuma yanayin injin injin yana da kyau. lafiya. Dace da makanikan abin hawa.
Bayanin Samfura
Ya dace da ɗaga motoci da SUVs tare da nauyin ƙasa da 3500kg.Ya dace da ayyukan kula da abin hawa.
Tsakanin nisa tsakanin ma'aunin ɗagawa guda biyu shine 1360mm, don haka nisa na babban sashin ƙananan ƙananan ne, kuma adadin kayan aikin tono tushe kaɗan ne, wanda ke adana ainihin jari.
Bayan an ɗaga abin hawa, wuraren da ke kewaye da na sama suna buɗe gaba ɗaya, kuma ɓangaren ƙasa ba shi da duhu, kuma ayyukan kulawa suna dacewa. Yanayin bitar yana da tsabta kuma daidaitaccen tsari.
An sanye shi da hannu mai jujjuyawa na telescopic don ɗaga siket ɗin abin hawa. Matsayin ɗagawa yana da girma kuma ana iya daidaita shi zuwa 80% na samfuran akan kasuwa.
Hannun tallafi yana welded da bututun ƙarfe da farantin karfe, wanda ke da ƙarfin injina.
Ana yin babban rukunin ta hanyar walda bututun ƙarfe da farantin karfe.
Tsarin aiki tare mai ƙarfi a ciki yana tabbatar da cewa motsin ɗagawa na ginshiƙan ɗagawa guda biyu suna aiki tare gaba ɗaya, kuma babu daidaitawa tsakanin ma'aunin biyu bayan an cire kayan aikin.
An sanye shi da injina da na'urorin aminci na ruwa.
An sanye shi da mafi girman maɓalli don hana rashin aiki daga haifar da abin hawa zuwa saman.
L4800(A) ya sami takardar shedar CE.
Ma'aunin Fasaha
Ƙarfin ɗagawa | 3500kg |
Loda rabawa | max. 6:4 ko kuma a kan tuƙi-odirection |
Max. Tsawon ɗagawa | 1850 mm |
Gabaɗayan Lokacin Tadawa (Dropping) | 40-60 seconds |
Ƙarfin wutar lantarki | AC380V/50HzKarɓi keɓancewa) |
Ƙarfi | 3 kw |
Matsalolin iska | 0.6-0.8MPa |
NW | 1280 kg |
Bayan diamita | mm 140 |
Bayan kauri | 14mm ku |
Iyakar tankin mai | 12l |