Jerin ɗagawa na cikin ƙasa sau biyu L5800(B)
Gabatarwar Samfur
LUXMAIN biyu post inground dagawa ana sarrafa shi ta hanyar lantarki-hydraulic. Babban rukunin yana ɓoye gaba ɗaya a ƙarƙashin ƙasa, kuma hannun tallafi da naúrar wutar lantarki suna kan ƙasa. Bayan an ɗaga abin hawa, sarari a ƙasa, a hannu da sama da abin hawa yana buɗe gaba ɗaya, kuma yanayin injin injin yana da kyau. lafiya. Dace da makanikan abin hawa.
Bayanin Samfura
Ya dace da gyaran mota, gwajin aikin mota, DIY.
Duk injin ɗin yana ɗaukar tsarin sarrafa shirye-shiryen, cikakken injin injin lantarki na lantarki, babban naúrar da hannun tallafi gaba ɗaya sun nutse cikin ƙasa, ƙasa an rufe ta da murfin atomatik, ƙasa kuma tana daidaita.
Gidan kula da wutar lantarki yana kan ƙasa kuma ana iya sanya shi cikin sassauƙa bisa ga buƙatu. An tsara majalisar kulawa tare da maɓallin dakatar da gaggawa, wanda ake amfani da shi don dakatar da gaggawa. Babban wutar lantarki yana sanye da makulli kuma wani mai sadaukarwa ne ke sarrafa shi don tabbatar da amincin aikin.
Murfin juye hannun goyan baya farantin karfe ne na 3mm mai ƙira da tsari mai ɗaukar nauyin bututu mai murabba'i, kuma motar na iya wucewa kullum daga sama.
Duka na'urar buɗe makullin inji da na'urar jujjuyawar murfin ana sarrafa su ta hydraulically, waɗanda abin dogaro ne a cikin aiki kuma amintaccen amfani.
Na'ura mai ɗaukar nauyi na hydraulic, a cikin matsakaicin nauyin ɗagawa da kayan aiki suka saita, ba wai kawai yana ba da garantin saurin hawan hawan ba, har ma yana tabbatar da cewa dagawar a hankali yana saukowa a cikin yanayin gazawar kulle injin, fashewar bututun mai da sauran matsananciyar yanayi don guje wa saurin sauri. gudun. Faduwar ta haifar da hatsarin aminci.
Tsarin aiki tare mai ƙarfi a ciki yana tabbatar da cewa motsin ɗagawa na ginshiƙan ɗagawa guda biyu suna aiki tare gaba ɗaya, kuma babu daidaitawa tsakanin ma'aunin biyu bayan an cire kayan aikin.
An sanye shi da mafi girman maɓalli don hana rashin aiki daga haifar da abin hawa zuwa sama.
Hanyoyin aiki na kayan aiki sune kamar haka
Danna maɓallin "Shirya" don kammala shirye-shiryen masu zuwa ta atomatik: murfin jujjuya yana buɗewa ta atomatik - hannun goyan baya ya tashi zuwa wuri mai aminci - murfin murfi yana rufe - hannun goyan baya ya faɗi akan murfin yana jiran abin hawa ya shiga.
Fitar da abin hawa don gyarawa cikin tashar ɗagawa, daidaita madaidaicin matsayi na hannun goyan baya da wurin ɗaga abin hawa, sannan danna maballin "ƙulli" don kulle. Danna maɓallin "sama" don ɗaga abin hawa zuwa tsayin da aka saita kuma fara aikin gyarawa.
Bayan an kammala gyaran, danna maɓallin "ƙasa", motar za ta sauka a ƙasa, za a mika hannun tallafi da hannu don kiyaye hannayen tallafi guda biyu daidai da gaba da baya na motar, kuma motar za ta bar. tashar dagawa.
Danna maɓallin "sake saiti" don kammala ayyukan sake saiti masu zuwa ta atomatik: an ɗaga ɗagawa zuwa wuri mai aminci - an buɗe murfin murfi - an saukar da hannu a cikin injin murfi - an rufe murfin murfi.
Ma'aunin Fasaha
Ƙarfin ɗagawa | 5000kg |
Loda rabawa | max. 6: 4 ko kuma a kan tuƙi-odirection |
Max. Tsawon ɗagawa | 1750 mm |
Gabaɗayan Lokacin Tadawa (Dropping) | 40-60 seconds |
Ƙarfin wutar lantarki | AC380V/50HzKarɓi keɓancewa) |
Ƙarfi | 3 kw |
NW | 1920 kg |
Bayan diamita | mm 195 |
Bayan kauri | 14mm ku |
Iyakar tankin mai | 16l |