Single Post Caster Group L2800 (a) sanye take da hannu Telescopic Tallafawa Tallafi
Gabatarwar Samfurin
Luxfain sau biyu post inple-hydraulic ya kore shi. Babban rukunin rukunin an ɓoye shi a ƙasa, da kuma goyan bayan makamai da rukunin wutar lantarki suna ƙasa. Bayan an ɗaga abin hawa, sarari a ƙasa, a kusa da saman motar gaba ɗaya ya buɗe, kuma yanayin-injin ya ceci sarari, yana sa aiki mafi kyawu kuma lafiya. Ya dace da makanikai.
Dukkanin kayan aikin sun ƙunshi sassa uku: Babban ɓangare, yana goyan bayan hannu da kuma majalisar ma'aikatar sarrafa lantarki.
Yana ɗaukar tuƙin lantarki mai hydra.
Murfin saman injin shine ø479mmmakke da welded bututu, wanda aka binne ƙasa, da kuma ginin harsashin ya dace. Aikin aikin gini kawai yana buƙatar 1m * 1m.
A lokacin awanni marasa aiki, da ɗaga wasiƙar ta dawo ƙasa, kuma hannu mai goyan baya yana ƙasa, tare da tsawo na 51mm. Ana iya amfani dashi don aikin kiyayewa ko ajiyar sauran abubuwa. Ya dace musamman ga karamin shagunan gyara da kuma garages gida.
Sanye take da hannu na tallafawa Telescopic gada don saduwa da bukatun samfuran keken hannu daban-daban da maki daban.
Farantin baya-da suka ƙare akan iyakar goyon baya zuwa 591mm a fadin, yana sauƙaƙa samun motar akan kayan aiki. Pallet sanye take da na'urar iyaka iyaka na anti-faduwa, wanda yake da aminci.
Sanye take da majalisar aikin sarrafa lantarki, aikin wutar lantarki 24V don tabbatar da amincin tsaro.
Sanye take da na'urorin aminci da na hydraulic, lafiya da barga. Lokacin da kayan aiki ke ƙaruwa zuwa tsayin daka, kulle na inji yana kulle ta atomatik, kuma ma'aikata na iya yin aiki lafiya. Na'urar strandling ta hydraulic, a cikin matsakaicin ɗaukar nauyi ta hanyar kayan aiki, ba kawai tabbatar da cewa fizilin da sauri ke ciki ba, amma kuma tabbatar da cewa ɗagawa mai saurin saukarwa da sauran yanayi mai zurfi don guje wa kwatsam mai sauri Saurin faɗi yana haifar da hatsarin tsaro.
Bayanin samfurin
Dukkanin kayan aikin sun ƙunshi sassa uku: Babban ɓangare, yana goyan bayan hannu da kuma majalisar ma'aikatar sarrafa lantarki.
Yana ɗaukar tuƙin lantarki mai hydra.
Murfin saman injin shine ø479mmmakke da welded bututu, wanda aka binne ƙasa, da kuma ginin harsashin ya dace. Aikin aikin gini kawai yana buƙatar 1m * 1m.
A lokacin awanni marasa aiki, da ɗaga wasiƙar ta dawo ƙasa, kuma hannu mai goyan baya yana ƙasa, tare da tsawo na 51mm. Ana iya amfani dashi don aikin kiyayewa ko ajiyar sauran abubuwa. Ya dace musamman ga karamin shagunan gyara da kuma garages gida.
Sanye take da hannu na tallafawa Telescopic gada don saduwa da bukatun samfuran keken hannu daban-daban da maki daban.
Farantin baya-da suka ƙare akan iyakar goyon baya zuwa 591mm a fadin, yana sauƙaƙa samun motar akan kayan aiki. Pallet sanye take da na'urar iyaka iyaka na anti-faduwa, wanda yake da aminci.
Sanye take da majalisar aikin sarrafa lantarki, aikin wutar lantarki 24V don tabbatar da amincin tsaro.
Sanye take da na'urorin aminci da na hydraulic, lafiya da barga. Lokacin da kayan aiki ke ƙaruwa zuwa tsayin daka, kulle na inji yana kulle ta atomatik, kuma ma'aikata na iya yin aiki lafiya. Na'urar strandling ta hydraulic, a cikin matsakaicin ɗaukar nauyi ta hanyar kayan aiki, ba kawai tabbatar da cewa fizilin da sauri ke ciki ba, amma kuma tabbatar da cewa ɗagawa mai saurin saukarwa da sauran yanayi mai zurfi don guje wa kwatsam mai sauri Saurin faɗi yana haifar da hatsarin tsaro.
Sigogi na fasaha
Dagawa | 3500KG |
Raba Raba | max. 6: 4 a cikin ko a kan hanyar-kan hanya |
Max. Dagawa tsawo | 1850mm |
Tara / rage lokacin | 40 / 60sec |
Samar da wutar lantarki | AC220 / 380V / 50 HZ (yarda da gyare-gyare) |
Ƙarfi | 2.2kw |
Matsin lambar iska | 0.6-0.8MA |
Buga diamita | 195mm |
Post kauri | 15mm |
Tsirara | 893KG |
Karfin tankar mai | 8L |